Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 145 triệu sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ La Pura Phường Bình Hoà - Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 16/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ La Pura - trung tâm Đông Bắc Hồ Chí Minh. Diện tích: 62m² | Thiết kế: 2 phòng ngủ. Giá chỉ từ 2,9 tỷ. + Ký cọc 50 triệu. + Ký HĐMB thanh toán chỉ 5% (~145 triệu). + Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70%. 24 tháng 0 lãi suất, Ân hạn gốc 36 tháng. Ưu đãi. + Thanh toán chỉ 5% ký ngay hợp đồng mua bán. + Bàn giao hoàn thiện nội thất cao cấp từ các thương hiệu nổi tiếng. + Tổng chiết khấu lên đến 11,4%. + Quà tặng vàng lên đến 5 chỉ khi khách hàng giao dịch thành công. Vị trí vàng: - Mặt tiền Quốc Lộ 13 (đang được triển khai nâng câp và mở rộng 8 - 10 làn xe, dụ kiến hoàn thành cuối năm 2026). - Gần Aeon Mall, KCN Vsip1 thuận tiện cho thuê, sinh lời tốt. - Tuyến Metro số 2 ngang dự án (khởi công 2026 hoàn thành 2030). * Liên hệ em ngay để thăm quan trải nghiệm thực tế nhà mẫu La Pura tại Quận 2.

Xem thêm

Liên hệ:

090 590 ****

Vị trí bản đồ

2,97 tỷ

2 PN, 1 WC
62.63 m²
47,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lapura Bình Dương (La Pura), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NẤ

Nguyễn Văn Ấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 145 triệu sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ La Pura Phường Bình Hoà - Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.