Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng căn hộ 3pn the felix, chiết khấu 5%, tặng gói nội thất 20tr. thanh toán 20% nhận nhà

Ngày đăng: 21/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 3 PHÒNG NGỦ KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG CHO GIA ĐÌNH THANH TOÁN CHỈ 20% ĐẾN KHI NHẬN NHÀ - TƯƠNG ĐƯƠNG 680TR Thiết kế tối ưu Không gian cho cả gia đình Diện tích 85 85.58m², phù hợp cho gia đình 2 thế hệ hoặc cần không gian rộng rãi. Thiết kế hiện đại, tối đa ánh sáng & gió tự nhiên. Hành lang rộng, mật độ căn thấp, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái. 3 phòng ngủ tách biệt, tiện nghi cho từng thành viên. Tiện ích phong phú Resort giữa lòng đô thị Hơn 60 tiện ích nội khu: Hồ bơi tràn bờ, hồ sinh thái, vườn cây xanh, khu BBQ, gym, yoga, thư viện, trường mầm non, khu vui chơi trẻ em, cầu nối check-in, vườn năng lượng mái nhà Không gian sống chất lượng, gần gũi thiên nhiên, đáp ứng đầy đủ nhu cầu từ nghỉ ngơi đến giải trí. Uy tín & pháp lý đảm bảo Chủ đầu tư C-Holdings uy tín, đã có giấy phép xây dựng & đủ điều kiện mở bán. Dự kiến bàn giao Quý II/2027, pháp lý rõ ràng, sở hữu lâu dài. Ưu đãi & chính sách thanh toán vượt trội Giá chỉ từ 3,2tỷ - 3,4 tỷ Chỉ cần 20% ( 680 triệu) đến khi nhận nhà. Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% Lãi suất 0% & ân hạn gốc 24 tháng. Chiết khấu 3 5% + tặng gói nội thất trị giá 20 triệu đồng. Vị trí chiến lược: Trung tâm Thuận An, liền kề TP. Thủ Đức, gần Vincom Dĩ An, Aeon Mall, KCN VSIP kết nối nhanh về TP.HCM. Liên hệ Ngọc Nam 0906292777 để giữ ngay căn góc 3PN view đẹp nhất The Felix!

Xem thêm

Liên hệ:

090 629 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
37,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Felix Thuận An, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NL

Nam Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng căn hộ 3pn the felix, chiết khấu 5%, tặng gói nội thất 20tr. thanh toán 20% nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.