Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ tuyệt chủng chỉ từ 35,5tr/m2 - Ben Hill Thuận An - Thuận Giao 25, 2 phòng ngủ + 2 wc

Ngày đăng: 20/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại đường Thuận Giao 25 Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương (cũ), nay thuộc P. Thuận Giao, TPHCM. Căn hộ chung cư Ben Hill Thuận An mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại. Với diện tích 67 m² thiết kế linh hoạt 2PN. Căn hộ được thiết kế tối ưu, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. Chỉ 5 phút Aeon Mall, sân golf Sông Bé. 20 phút đến Thủ Đức. 40 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất thuận lợi cho chuyên gia di chuyển. Tiềm năng tăng giá vượt trội nhờ hạ tầng tăng tốc: QL13 mở rộng 60m dự kiến hoàn thành từ 2028. Vành đai 3 Vành đai 4 triển khai mạnh mẽ. Tương lai tuyến Metro Suối Tiên Bình Dương rút ngắn thời gian kết nối TP. HCM. Bàn giao hoàn thiện cơ bản, Ưu đãi hấp dẫn dành cho nhà đầu tư và gia đình mua ở. Chỉ thanh toán 20% nhận nhà cuối năm 2025. Tặng gói nội thất 20tr và xe vision. Các tiện ích nội khu như: Hồ bơi ~ 300m, 5 tầng cảnh quan cây xanh, 5 nhà sinh hoạt cộng đồng, trường Mầm non, Shophouse,.. Giá từ 35,5 triệu/m² cơ hội đầu tư căn hộ sở hữu lâu dài tại Hồ Chí Minh với dòng tiền an toàn. Dự án Ben Hill Thuận An có quy mô 7,300m² với 2block 24 tầng nổi, và 1 tầng hầm cung cấp đa dạng loại hình sản phẩm như căn hộ, shophouse và Thiết kế thông minh giúp tối ưu hóa không gian sử dụng, phù hợp với nhu cầu sống của cư dân. Dự án được đầu tư bởi Công ty Cổ phần đầu tư Ben House, cam kết mang đến trải nghiệm sống chất lượng cho cư dân.

Xem thêm

Liên hệ:

076 707 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
34,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương

Trần Thanh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tuyệt chủng chỉ từ 35,5tr/m2 - Ben Hill Thuận An - Thuận Giao 25, 2 phòng ngủ + 2 wc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.