Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2N, giá 3,1 tỷ sổ hồng cho thuê ngay được đến 14 triệu mặt quốc lộ 13

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Emerald Golf View, 80 tiện ích nằm ở vị trí đắc địa trên Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, TP. Thuận An, Bình Dương. Với diện tích 71m2 căn hộ này có thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái. + Căn hộ có 2 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc bố trí theo ý thích. + Sổ hồng pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho chủ sở hữu. - Tiện ích xung quanh. + Gần trường mầm non quốc tế Kindy Garden và các trường học khác. + Bách Hóa Xanh gần đó cung cấp đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Giới thiệu thêm về dự án. + The Emerald Golf View tọa lạc tại Đại Lộ Bình Dương, Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương, cách KCN VSIP 1km và KCN Việt Hương 3km. + Dự án được trang bị nhiều tiện ích như hồ bơi, khu thể thao đa năng, công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, và an ninh 24/7. + Thiết kế căn hộ đa dạng từ 1PN đến 3PN, đáp ứng nhu cầu của nhiều đối tượng khách hàng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0336535489, liên hệ với Đoàn Tho BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

033 653 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

3 PN, 2 WC
74 m²
41,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐB

Đoàn Tho Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2N, giá 3,1 tỷ sổ hồng cho thuê ngay được đến 14 triệu mặt quốc lộ 13 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.