Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Canary Heights 2.4 tỷ 94m2, ngay Aeon Mall, Vsip1, LH 02746262668

Ngày đăng: 14/08/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Canary Heights ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình Dương Nhà full nội thất như hình Thiết kế 1 tầng có 4 căn Tiện ích: hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, sân bóng rổ, khu vực nướng ngoài trời.. Cách siêu thị Aeon 3 phút đi bộ. Đối diện sân gôn Sông Bé. Gần bệnh viện quốc tế Columbia, bệnh viện Quốc tế Becamex Giá bán: 2.4 tỷ. Có hỗ trợ cho vay 3 bên Diện tích: 94m2 loại 2 phòng ngủ 2 toilets, tầng 16, view sân gôn Sông Bé cực đẹp. Liên hệ xem nhà: 02746262668

Xem thêm

Liên hệ:

027 462 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

94 m²
25,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Canary Heights 2.4 tỷ 94m2, ngay Aeon Mall, Vsip1, LH 02746262668 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.