Tin đăng đã hết hạn.

Cách Vạn Phúc city 10p, rộng hơn và giá bằng 1 nữa với Symlife

Ngày đăng: 16/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Anh chị tìm mãi không thấy căn hộ diện tích to, nếu có thì giá hơn 3tỷ Anh chị cần tìm căn hộ cách HCM 10p Anh chị muốn thanh toán 500 triệu nhận nhà Hãy thật sự cân nhắc căn hộ Symlife với đầy đủ những yếu tố trên Symlife - Căn hộ mặt tiền QL13 4 mặt view Sông. - Chủ đầu tư: Công ty CP ĐT XD Nam Hiệp Thành Bình Dương. - Tổng diện tích đất: 7.028m². - Quy mô: 1 tháp - 1 tầng hầm - 3 tầng để xe - cao 27 tầng - 1 Công viên Sky Park tầng thượng. - Tổng cộng: 659 căn hộ, shophouse & duplex. - Với các loại căn hộ: 1PN - 54m² (2 căn/sàn). 2PN - 70m² & 83m². 3PN góc - 92m² (5 căn/sàn). Duplex cao cấp: 4 căn. * Chính sách thanh toán hấp dẫn: - Chỉ 10% ký HĐMB. - Thanh toán chỉ 0,75%/ tháng. - Ngân hàng Vietcom cho vay lên đến 70%. - Ưu đãi chiết khấu lên đến 5%. - Booking sớm hưởng ngay chính sách quà tặng 75tr. - Cơ hội trúng xe Mazda 3. - Giá chỉ từ 36,8tr/m². * Với 25 tiện ích nội khu: - Tầng 1,2: trung tâm thương mại, siêu thị, cafe, nhà hàng, nhà trẻ shophouse,... - Tầng 3,4: gym, hồ bơi ngoài trời, khu vui chơi trẻ em, Spa, khu chơi cờ, Tầng thượng: Lối dạo tầng mây, yoga, vườn thiền, cafe chân mây, đài quan sát sao trời, khu chơi cờ, Nướng BBQ,... * Tiện ích ngoại khu: Aeon Mall, Lotte Mart, Giga Mall, Bệnh viện QT Hạnh Phúc, Bệnh viện Becamex, Chợ Vĩnh Phú, trường mầm non đến Trung học phổ thông, Đại học,... * Kết nối giao thông đỉnh cao: (Ql13 đang mở rộng lên 10 làn đường, có tuyến metro chạy song song qua). - 9km đến ngã tư Hàng Xanh. - 13km đến Sân Bay Tân Sơn Nhất. * Pháp lý đầy đủ: Quyết định giao đất, chủ trương đầu tư, 1/500, giấy phép xây dựng, giấy PCCC. Hãy liên hệ ngay với em Nhã 0917 627 *** ( chuyên viên tư vấn căn hộ Symlife và trục Đông Bắc HCM). Đồng hành cùng khách từ giai đoạn mua, ra sổ và nhận nhà. Cam kết ra hàng cho anh chị đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

091 762 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

70 m²
36,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
PN

Phạm Thanh Nhã

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cách Vạn Phúc city 10p, rộng hơn và giá bằng 1 nữa với Symlife - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.