Tin đăng đã hết hạn.

Felix căn góc 3PN - 85m2 view trực diện hồ + Landmark 81, kết nối QL13 và Metro 2 chỉ 10p

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn góc 3 phòng ngủ The Felix - căn hộ Metro. Chỉ có 4 căn 3PN góc 85m2 trên 1 mặt bằng tầng căn hộ, view trực diện hồ cảnh quan và landmark 81. Sống đẳng cấp kết nối thần tốc về trung tâm. Thông tin nổi bật: Diện tích: 85m² 3 phòng ngủ, 2 WC, tối ưu không gian cho gia đình 45 người. Thiết kế hiện đại: Phòng khách đón sáng tự nhiên với cửa sổ lớn. Bếp mở sang trọng, nội thất cao cấp từ Hafele (Đức), INAX (Nhật) và An Cường. Không gian sống lý tưởng: Riêng tư thoải mái tiện nghi. The Felix biểu tượng sống sang tại thuận an. Vị trí vàng kết nối nhanh chóng: Mặt tiền nguyễn du & Bùi Hữu Nghĩa, gần Đại lộ Bình Dương. Chỉ 1015 phút đến TP. HCM qua Vành Đai 3. Gần AEON Mall, Vincom, Lotte Mart, BV Becamex, trường học các cấp. Tiện ích nội khu đỉnh cao 68 + tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi vô cực | Công viên cây xanh. Phòng gym yoga | Vườn BBQ. Khu vui chơi trẻ em | Sky bar Sảnh đón 5 sao. Pháp lý rõ ràng Sổ hồng lâu dài Mua bán an tâm. GIÁ SIÊu tốt. Ưu đãi tài chính hấp dẫn: Chỉ 20% (~700 triệu) là ký hợp đồng. Ân hạn gốc & lãi 2 năm chiết khấu 2%. Khuyến mãi hot tháng 8/2025: Chiết khấu đến 5% (3% thường + 2% vay bank). Tặng gói nội thất trị giá 20 triệu. Tại sao nên chọn The Felix? Giá SIÊU TỐT thấp hơn nhiều dự án lân cận. Chủ đầu tư C - Holdings (Quốc Cường) Uy tín, pháp lý minh bạch. Tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí chiến lược hạ tầng bứt phá (cầu vượt 550, ngã 6 An Phú, Vành đai 3). Liên hệ ngay: Em Trinh 0934145996 Sở hữu căn góc đẳng cấp Nơi hạnh phúc bắt đầu cùng The Felix! Lưu ý: Giá và chính sách có thể thay đổi theo thời điểm. Hãy liên hệ để cập nhật mới nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

093 414 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
39,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Felix Thuận An, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TB

Thùy Trinh BĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Felix căn góc 3PN - 85m2 view trực diện hồ + Landmark 81, kết nối QL13 và Metro 2 chỉ 10p - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.