Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư benhill thuận giao 25 -thuận an. 2 phòng ngủ + 2wc chỉ từ 30.5tr/m2 nhận nhà cuối năm 2025

Ngày đăng: 05/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Benhill, 2 phòng ngủ + 2 WC giá chỉ từ 2 tỷ với ưu đãi chiết khấu lên đến 6%, thanh toán linh hoạt hỗ trợ 0% lãi suất 18 THÁNG 0 GỐC, 0 LÃI, 0 ÁP LỰC. Tiềm năng cho thuê cực cao. Dự án căn hộ duy nhất tại cửa ngõ Vsip1, KCN Việt Hương 1, TPHCM. Nơi hội tụ hàng chục nghìn chuyên gia, kỹ sư nước ngoài nguồn khách thuê ổn định, giá trị khai thác cao. Chỉ 5 phút Aeon Mall, sân golf Sông Bé. 20 phút đến Thủ Đức. 40 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất thuận lợi cho chuyên gia di chuyển. Tiềm năng tăng giá vượt trội nhờ hạ tầng tăng tốc: QL13 mở rộng 60m dự kiến hoàn thành từ 2028. Vành đai 3 Vành đai 4 triển khai mạnh mẽ. Tương lai tuyến Metro Suối Tiên Bình Dương rút ngắn thời gian kết nối TP. HCM. Bàn giao hoàn thiện cơ bản, Ưu đãi hấp dẫn dành cho nhà đầu tư và gia đình mua ở. Chỉ thanh toán 20% ký HĐMB. Nhận nhà quý I 2026 Tặng gói nội thất 20tr và xe vision Các tiện ích nội khu như: Hồ bơi ~ 300m, 5 tầng cảnh quan cây xanh, 5 nhà sinh hoạt cộng đồng, trường Mầm non, shophouse,.. Giá từ 30,5 triệu/m2 cơ hội đầu tư căn hộ sở hữu lâu dài tại Hồ Chí Minh với dòng tiền an toàn. Mời quý khách đặt lịch tham quan ngay căn hộ thực tế hôm nay để cảm nhận không gian sống và tiềm năng đầu tư bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

094 319 ****

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 2 WC
57.54 m²
34,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0943198336

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư benhill thuận giao 25 -thuận an. 2 phòng ngủ + 2wc chỉ từ 30.5tr/m2 nhận nhà cuối năm 2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.