Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ TP. HCM giá tốt chỉ 30,5 triệu/m² - Thanh toán trước 20%, nhận nhà ngay cuối năm

Ngày đăng: 05/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội an cư đầu tư sinh lời tại TP. HCM. Vị trí: Ngay trung tâm Thuận An kết nối liền mạch mọi tiện ích. Benhill Bình Dương Chung cư hiện đại ngay trung tâm Thuận An, liền kề các khu công nghiệp lớn, thuận tiện di chuyển đến TP. HCM. Tiện ích nổi bật: Hồ bơi, công viên, khu vui chơi, gym, TTTM ngay nội khu. An ninh 24/7, môi trường sống xanh, văn minh. Chính sách bán hàng hấp dẫn: Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 65%. Chiết khấu 6% khi thanh toán sớm. Chỉ cần 20% nhận nhà ngay tháng cuối năm 2025. Liên hệ ngay hôm nay để chọn căn đẹp, giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

092 446 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,71 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
30,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DH

Diệu Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ TP. HCM giá tốt chỉ 30,5 triệu/m² - Thanh toán trước 20%, nhận nhà ngay cuối năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.