Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư tại TP HCM chỉ với 350tr

Ngày đăng: 07/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CƠ hội an cư cuối năm 2025. Chỉ cần 350 triệu nhận nhà ngay tại Ben Hill Thuận An. Ben Hill Bình Dương căn hộ pháp lý chuẩn, vị trí trung tâm Thuận An, đã hoàn thiện phần thô, bàn giao Q1/2026. Chính sách thanh toán linh hoạt ưu đãi cực lớn: Chỉ cần thanh toán 20% (~350 triệu) ký HỢP ĐỒNG MUA BÁN. Hỗ trợ vay ngân hàng tới 65%. Miễn lãi suất 0% trong 18 tháng. Trả góp nhẹ theo tiến độ xây dựng. Miễn phí quản lý 12 tháng. Chiết khấu tài chính lên đến 6%. Đặc biệt: Tặng xe ngay khi ký hợp đồng! Tặng Honda Vision trị giá 38 triệu khi mua căn 2pn. Tặng Honda SH trị giá 65 triệu khi mua căn 3PN. Áp dụng ngay sau khi ký HĐMB, không chờ bàn giao! Vị trí vàng trung tâm Thuận An. 2 Phút ra Quốc lộ 13. 5 Phút đến Aeon Mall, BV Columbia Asia. 10 Phút đến Vsip, Việt Hương. 30 Phút tới sân bay Tân Sơn Nhất thuận tiện cho chuyên gia, kỹ sư làm việc TP. HCM. Tiện ích chuẩn sống cao cấp. Hồ bơi tràn, sân thể thao, gym yoga, trường mầm non. Trung tâm thương mại, shophouse, khu BBQ, vvv. Bảo vệ 3 lớp, thang máy thẻ từ, camera toàn khu. Inbox hoặc gọi ngay để nhận: Bảng giá chi tiết. Tham quan nhà mẫu thực tế. Lịch thanh toán phù hợp tài chính. Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh chóng. SĐT/Zalo / viber: 0911233668 Nhận nhà nhận quà chốt sớm không lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

091 123 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
30,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương

Vũ Tuấn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư tại TP HCM chỉ với 350tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.