Tin đăng đã hết hạn.

The emerald golf view - duy nhất căn view đẹp sân golf giá nhỉnh 2 tỷ - đối diện aeon mall thuận an

Ngày đăng: 31/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ lý tưởng dành cho người trẻ thành đạt, gia đình nhỏ, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản bền vững ngay trung tâm Thuận An. Thông tin căn hộ: Diện tích: 54,2m² Thiết kế: 1 phòng ngủ 1 WC ban công rộng thoáng Hướng: Đông Nam đón gió mát quanh năm View: Sân Golf Sông Bé tầm nhìn xanh mát, đắt giá Giá: 2,5 tỷ giá gốc CĐT (chưa bao gồm VAT) The Emerald Golf View Dự án cao cấp bậc nhất khu vực: Bàn giao full nội thất cao cấp chuẩn châu Âu Hơn 80 tiện ích nội khu: hồ bơi resort, gym yoga, công viên tầng thượng, khu BBQ, shophouse, Đối diện Aeon Mall Bình Dương, liền kề sân Golf, bệnh viện quốc tế, trường học liên cấp Vị trí trung tâm Thuận An, mặt đường Đại lộ Bình Dương Tại sao nên chọn căn này? View sân golf cực hiếm trong phân khúc Thiết kế 1PN dễ khai thác cho thuê hoặc chuyển nhượng Hướng Đông Nam mát mẻ, không nắng gắt Giá chỉ 2.5 TỶ

Xem thêm

Liên hệ:

097 609 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
54.2 m²
46,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DH

Dũng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The emerald golf view - duy nhất căn view đẹp sân golf giá nhỉnh 2 tỷ - đối diện aeon mall thuận an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.