Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp - cắt lỗ sâu căn hộ the canary heights, bình dương 2pn 2wc đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 31/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chung cư The Canary Heights, ngay Aeon Mall Bình Dương, Thuận An Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ. Diện tích: 88m2, mỗi tầng chỉ có 4 căn hộ, 2 tháng máy. Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Nội thất: Full nội thất cao cấp chỉ cần xách vali vào ở Ban công thoáng mát View đẹp Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh chóng Giá bán: Cắt lỗ chỉ 2.3tỷ (giá gốc 2.6tỷ) Chủ cần tiền bán gấp Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi, gym, công viên, khu vui chơi trẻ em, bảo vệ 24/7 Tiện ích ngoại khu: Sát bên Aeon Mall, trường học, bệnh viện, Quốc lộ 13, di chuyển dễ dàng về TP.HCM

Xem thêm

Liên hệ:

098 373 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
26,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp - cắt lỗ sâu căn hộ the canary heights, bình dương 2pn 2wc đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.