Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu nhà sài gòn với giá chỉ từ 36,8 triệu/m ngay trục đại lộ bình dương (ql13)

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU NHÀ SÀI GÒN VỚI GIÁ CHỈ TỪ 36 TRIỆU/M NGAY TRỤC ĐẠI LỘ BÌNH DƯƠNG (QL13) Dự án SYMLIFE Symphony of Life Mặt tiền Quốc lộ 13, P. Bình Hòa, TP. Thuận An chỉ 7km đến cầu Bình Triệu, 10km đến Hàng Xanh. Giá thị trường khu vực: 50 65 triệu/m² Symlife chỉ từ 36,8 triệu/m² Mua được là lời! Giá bán hấp dẫn: - 2PN 1WC (54m²): Từ 1,9 tỷ - 2PN 2WC (70-80m²): Từ 2,73 tỷ - 3PN góc (95m²): Từ 3,7 tỷ Duplex cao cấp: Giới hạn chỉ 4 căn Ưu đãi hấp dẫn: Ngân hàng hỗ trợ vay 80% Ân hạn gốc & lãi 24 tháng Chiết khấu lên đến 5% Tặng voucher 1 chỉ vàng khi checkin tại sự kiện Tặng ngay 15 triệu đồng Bốc thăm trúng Mazda 3 Booking chỉ 30 triệu (Hoàn lại nếu không mua) Tiện ích xung quanh: Aeon Mall, Lotte Mart, Giga Mall, BV Hạnh Phúc, VSIP1, ĐH Quốc gia TP.HCM... Pháp lý đầy đủ Sổ hồng lâu dài Chủ đầu tư: Công ty Nam Hiệp Thành Hợp tác phát triển: Hoàng Anh Holdings Liên hệ ngay: 0938552892Phòng KD CĐT) Nhận báo giá căn vị trí đẹp Mua sinh lời 5-10% ngay khi mở bán!

Xem thêm

Liên hệ:

093 855 ****

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
38,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TV

Trần Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu nhà sài gòn với giá chỉ từ 36,8 triệu/m ngay trục đại lộ bình dương (ql13) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.