Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh CC cao cấp view đẹp tại The Emerald Golf View chỉ 2,5 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ chung cư 1PN tại The Emerald Golf View, tọa lạc ở Đại Lộ Bình Dương, p Lái Thiêu, TP. Thuận An, Bình Dương. - Căn hộ có diện tích 53,5m2 với thiết kế hiện đại . - Không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. - Giá bán chỉ 2,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. - Tiện ích nội khu nổi bật với hồ bơi, khu thể thao đa năng, công viên cây xanh và khu vui chơi trẻ em. Tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Trường học quốc tế Kindy Garden và các trường học khác gần kề, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. + Đối diện Aeon Mall, nơi lý tưởng cho các hoạt động giải trí và mua sắm. Thông tin thêm về dự án: Dự án The Emerald Golf View mang lại không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích hiện đại như an ninh 24/7 và bãi đậu xe rộng rãi. Đặc biệt, vị trí gần các khu công nghiệp lớn như KCN VSIP và KCN Việt Hương, thuận lợi cho việc di chuyển và làm việc. Xin vui lòng liên hệ qua số điện thoại 0369761778 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

036 976 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
53.5 m²
46,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương

Quản Lý Dự Án

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh CC cao cấp view đẹp tại The Emerald Golf View chỉ 2,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.