Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ TPHCM 3 mặt tiền đường, 3 mặt view sông, miễn lãi và ân hạn gốc đến 36 tháng

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ The Emerald 68 có diện tích 35,3m2, được thiết kế hiện đại với nhiều tiện ích hấp dẫn, nằm tại vị trí thuận lợi ở Vĩnh Phú 16, Bình Hòa, TPHCM. Thanh toán 230 triệu VND kí HDMB, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Một là, cách Sài Gòn chỉ 800m và về Quận 1 chỉ 20 phút Đi làm cực dễ - Về nhà siêu nhanh. Hai là, ê hề tiện ích trước thềm nhà. Gác bỏ âu lo - Lets chill thật to. Ba là, chính sách 3 không - không gốc, không lãi, không phí quản lý. Nhẹ nhàng thanh toán - An nhàn chi trả. Bốn là, pháp lý hoàn thiện 100%. Ổn định an cư - Vững vàng đầu tư. Năm là, chủ đầu tư - Tập đoàn Lê Phong và Coteccons uy tín. Tiến độ thần tốc - chất lượng vượt trội. Chỉ từ 230 triệu đồng, sở hữu ngay hôm nay. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Bảo Hân qua số điện thoại 0935802459

Xem thêm

Liên hệ:

093 580 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

35.3 m²
59,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
BH

Bảo Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ TPHCM 3 mặt tiền đường, 3 mặt view sông, miễn lãi và ân hạn gốc đến 36 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.