Tin đăng đã hết hạn.

Một căn 2PN duy nhất tại Opal Skyline với giá 1.6x tỷ. Nhà mới, view Landmark, tầng đẹp. LH em ngay

Ngày đăng: 03/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

* Xin chào mọi người em là Mỹ Trinh chuyên cho thuê, mua bán căn hộ Opal Skyline. Anh/chị quan tâm thuê, mua, bán cứ liên hệ em nhé. - chủ nhà mới gửi em 1 căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, hướng Tây Nam, view Landmark - Sài Gòn, tầng đẹp. Đặc biệt nhà mới 100%. Ngân hàng hỗ trợ vay lãi suất tốt. * Opal Skyline tọa lạc tại Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, TP. HCM. - chỉ 5 phút: Aeon Mall Bình Dương, Lotte Mart, BV Quốc Tế Becamex, KCN Vsip, Sân Golf, chợ, trường học các cấp, trung tâm hành chính, ngân hàng, nhà hàng... - chỉ từ 15 -- 25 phút: Quận Bình Thạnh, sân bay Tân Sơn Nhất, Quận Gò Vấp, Quận 12, TP Thủ Đức, TP Thủ Dầu Một, TP Dĩ An, TP Biên Hòa... * Tiện ích nội khu dành cho cư dân Opal : sảnh đón có lễ tân hỗ trợ, an ninh 24/24, hồ bơi tràn bờ, hồ bơi trẻ em, phòng gym, công viên nội khu, khu vui chơi trẻ em, khu thể dục ngoài trời, khu BBQ... - Sống tại Opal Skyline quý cư dân không cần phải đi đâu xa 1 bước có ngay: Khu siêu thị Kingfood, GS25, siêu thị mini, khu coffee, khu ăn uống, khu lấy hàng shoppee, khu ghế ngồi thư giãn... * Giá sang nhượng hiện tại với các loại hình căn hộ: - căn hộ Studio 40m2: 1.2 - 1.3 tỷ. - căn hộ 1 phòng ngủ 50m2: 1.55 - 1.7 tỷ. - căn hộ 2 phòng ngủ 60m2 - 65m2: 1.79 - 2.1 tỷ. - căn hộ 3 phòng ngủ 85m2: 2.4 - 2.5 tỷ. ( đã có sổ hồng riêng từng căn hộ ) * Thanh toán 30% còn lại ngân hàng hỗ trợ vay 70%. Lãi suất ưu đãi chỉ từ 5.5%/năm. * Khách hàng mua đầu tư cho thuê, hỗ trợ cho thuê lại theo giá thị trường. - Em còn nhiều căn giá tốt. - Quan tâm liên hệ em nhé 0938255823 ( Mỹ Trinh )

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
30,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Opal Skyline, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LT

Le My Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Một căn 2PN duy nhất tại Opal Skyline với giá 1.6x tỷ. Nhà mới, view Landmark, tầng đẹp. LH em ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.