Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 phòng ngủ 86m2 The Felix view hồ bơi ,giá tốt nhất thị trường , góp 0,5% mỗi tháng

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

-Diện tích rộng rãi: 86m² thiết kế 3PN - 2WC cực kỳ hợp lý -Tầng cao thoáng mát view công viên, hồ bơi, thành phố lung linh -Nội thất cao cấp, bàn giao hoàn thiện, chỉ việc dọn vào ở -Tiện ích nội khu đẳng cấp: hồ bơi tràn, gym, công viên, shophouse, TTTM -Vị trí vàng: mặt tiền Nguyễn Du, liền kề Quốc lộ 13 , p.Bình Hòa, TP. HCM -Cách AEON Mall, Lotte Mart, bệnh viện quốc tế, trường học chỉ 5 10 phút - Lý do nên chọn căn này: Diện tích lớn thiết kế 3PN vuông vức, tối ưu không gian Bàn giao nội thất chất lượng cao Giá tốt nhất dự án phù hợp để ở, cho thuê, đầu tư dài hạn Cộng đồng cư dân trí thức, dân văn phòng, chuyên gia Hàn Nhật Chỉ cần thanh toán 10% ký HĐMB, góp 0,5% mỗi tháng Ngân hàng hỗ trợ vay lãi suất ưu đãi Pháp lý đầy đủ ,sổ hồng từng căn sở hữu lâu dài

Xem thêm

Liên hệ:

032 976 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
36,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Felix Thuận An, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MM

Ms My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 phòng ngủ 86m2 The Felix view hồ bơi ,giá tốt nhất thị trường , góp 0,5% mỗi tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.