Tin đăng đã hết hạn.

350 triệu, nhận nhà luôn, ngân hàng hỗ trợ 70%. Căn hộ giá thấp nhất thị trường

Ngày đăng: 25/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

350 Triệu/căn hộ 32m², 1 phòng ngủ, nội thất cơ bản, có hồ bơi, trường học liên cấp, công viên, khu vui chơi, trung tâm thương mại. - Đã xây xong, chỉ cần chuyển vào ở. ---------------- - NH hỗ trợ 70%, lãi suất 6%. ---------------------------------- - 350 Triệu/ căn studio 32m². - 435 Triệu/ căn 1 phòng ngủ 45m². - Cam kết thông tin chính xác trung thực. -------------------------------------------------------------- - Có hồ bơi, trường học liên cấp, công viên, trung tâm thương mại. - Vị trí tại mặt tiền Thuận Giao 25, Thuận An, Bình Dương. Khách liên hệ 0906245338, đi xem thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

090 624 ****

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

1 PN
32 m²
35,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Legacy Prime (tên cũ là Legacy Central), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐP

Đại Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 350 triệu, nhận nhà luôn, ngân hàng hỗ trợ 70%. Căn hộ giá thấp nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.