Tin đăng đã hết hạn.

Thanh toán mỗi tháng 0,75% sở hữu căn hộ bốn mặt ven sông vị trí siêu kết nối

Ngày đăng: 01/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

- Trong khi các dự án nằm tại trục QL13 - TPHCM giá đã 50 - 70 tr/m2 thì Symlife xuất hiện như một vì sao sáng, mang đến cơ hội đầu tư, an cư cho quý anh chị khi sở hữu mức giá chỉ từ 36.8tr/m2. Tính ra căn 1Pn 51m2 chỉ từ 1ty990, sốc hơn nữa là chỉ cần 10% (tầm 190tr) là anh chị đã có thể sở hữu. Có đến tận 8 ngân hàng hỗ trợ cho vay, trong đó có cả ngân hàng big4. Là dự án hiếm hoi tại khu vực có đến 4 mặt view sông, 100% các căn hộ đều có logia riêng, đón nắng đón gió tự nhiên. Số lượng giới hạn chỉ hơn 600 căn nhưng có đến 3 tầng hầm gửi xe, hơn 25 tiện ích đáp ứng đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân: Trường mầm non, phòng gym, spa, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, hồ bơi vô cực, công viên trên không,... Và điều quan trọng khiến Simlife đáng để anh chị cân nhắc mua ở/ đầu tư là vị trí. Nằm ngay lõi trung tâm siêu đô thị TPHCM mới, mặt tiền QL13, phường Bình Hòa, TPHCM. Đây là 1 trong những tuyến giao thông huyết mạch của cả nước, dễ dàng di chuyển đến Sân bay TSN chỉ 20p, và thời gian này sẽ được rút ngắn khi việc mở rộng 10 làn xe hoàn tất và đi vào hoạt động. Thêm vào đó là tuyến Metro số 2 từ TDM - TPHCM chạy dọc theo QL13, dự kiến hoàn thành vào 2031, ko chỉ giúp người dân thuận tiện di chuyển mà đây còn là tiềm năng tăng giá cực tốt (các dự án dọc tuyến metro tính đến nay đã tăng 35 - 70%, thậm chí tăng gấp đôi giá trị),... Và còn rất nhiều yếu tố tăng giá khác trong tương lai, hiện tại chỉ còn hơn 10 suất Booking 0đ, "Mua nhà để ở vô tình có lời" là đây.

Xem thêm

Liên hệ:

090 119 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
36,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0901196268

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh toán mỗi tháng 0,75% sở hữu căn hộ bốn mặt ven sông vị trí siêu kết nối - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.