Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng độc quyền tháng 7/2025 căn hộ La Pura, vay 75%, ân hạng gốc lãi 24 tháng

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vì sao nên sở hữu La Pura ngay bây giờ? - Chính sách bán hàng hấp dẫn: + Tặng full gói nội thất cao cấp lên đến 300 triệu đồng. + Tổng chiếc khấu 12,4%. + Thanh toán chỉ 10% tương đương 290tr đến khi nhận nhà tối ưu lợi nhuận & dòng tiền (ngân hàng HTLS 0% trong 24 tháng + ân hạn gốc 36 tháng). - Vị trí mặt tiền Quốc Lộ 13 - Trục Đại lộ Đông Bắc TP. HCM đang được mở rộng lên 60m. Đây là tuyến giao thông huyết mạch nối Đông Bắc TP. HCM về trung tâm, đang được triển khai khẩn trương, dự kiến hoàn thành vào năm 2027 - 2028, trùng với thời điểm dự án La Pura bàn giao. - Tuyến metro số 2 ngay trước mặt - kết nối về ngã tư Hàng Xanh, Sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 15 - 30p. - Nằm liền kề 2 trung tâm thương mại lớn nhất Bình Dương (Aeon Mall, Lotte Mart). 5 phút đến KCN Vsip, Việt Hương, sân Golf Sông Bé,... 20p về Cầu Bình Lợi, 30p về trung tâm TP HCM. - Quy hoạch bài bản + Layout nổi bật. - Dự án quy mô bậc nhất trục QL13. Thông tin dự án La Pura Bình Dương. Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 13, Phường Bình Hòa, HCM. Nhà phát triển dự án: Tập đoàn Phát Đạt. Ngân hàng tài trợ độc quyền: VPBank. Đơn vị thi công: Công ty cổ phần xây dựng Central. Quản lý vận hành: CBRE. Quy mô: 3,7ha, 08 toà tháp - 40 tầng 03 tầng hầm 4966 căn hộ. Tiện ích tập trung cho sức khỏe: 20.000m² trung tâm thương mại (Lớn hơn Mega Market). 8 vườn cảnh quan trên không. 300m mảng xanh mặt tiền. Cầu hoa 240m trên cao 4,5m. 12 Hồ bơi, phòng thiền, khu massage. Phòng trị liệu âm thanh. 35 Không gian dành cho trẻ em. Đại sảnh thông tầng cao 8m. 65 Thang máy, 8 thang cuốn nhiều nhất Đông Bắc Sài Gòn. Diện tích căn hộ tòa Zenia: 1PN: 41m2 - 55m². 2PN 1WC: 55m2 - 57m2 - 66m². 2PN 2WC: 66m2 - 77m². 3PN: 73m2 - 88m². IB ngay để em thu gửi báo giá và tư vấn tất tần tần về La Pura nha!

Xem thêm

Liên hệ:

090 500 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,92 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
51,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Lapura Bình Dương (La Pura), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Đình Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng độc quyền tháng 7/2025 căn hộ La Pura, vay 75%, ân hạng gốc lãi 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.