Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ 3pn vieW Land Mark 81, full nội thất, Marina Tower Quốc Lộ 13, giá nhỉnh 2ỷ, TP HCM

Ngày đăng: 18/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Marina Tower, sổ sẵn công chứng ngay - hàng thơm phức: Vị trí nằm trong KDC Vĩnh Phú, đường VP 10, Thuận An, Bình Dương (cũ). Di chuyển vào cầu Bình Triệu 10 - 15 phút (nếu đường thoáng). Đi Vạn Phúc, Lái Thiêu, Linh Xuân, Quận 12 chỉ mất 5 - 10 phút. Diện tích 77m2 (3PN - 2WC). Tầng cao view Land Mark 81 (cửa Đông Bắc - view Tây Nam). Không có ban công nhưng lô gia siêu dài. Nhà hoàn thiện nội thất đẹp, để lại 80% nội thất (chi tiết gặp chủ bàn thêm). Sổ sẵn ở nhà không vay. Ngân hàng hỗ trợ 70 - 80% (vay NH nào cũng được). Lưu ý: Khu vực trục ven Quốc Lộ 13 hiện tại giá đã lên trên 40tr/m2. Những cái nào dưới 40tr/m2 thì hiện tại chưa có sổ. Giá bán 2ty250 (thương lượng nhẹ).

Xem thêm

Liên hệ:

090 369 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
29,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Marina Tower, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ND

Nguyễn Phước Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 3pn vieW Land Mark 81, full nội thất, Marina Tower Quốc Lộ 13, giá nhỉnh 2ỷ, TP HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.