Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ phân khúc 1T - mặt tiền QL13 - liền kề khu đô thị Vạn Phúc

Ngày đăng: 15/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Symlife căn hộ lý tưởng cho nhà đầu tư thông minh. Giá tốt chỉ 36.8 triệu/m2, cách TP. HCM chưa đầy 15 phút. Pháp lý chuẩn chỉnh dự án đang xây dựng vượt tiến độ. Tiềm năng tăng giá & cho thuê cao nhờ vị trí và tiện ích. Lh: 0939157578 để nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 915 ****

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
36,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0939157578

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ phân khúc 1T - mặt tiền QL13 - liền kề khu đô thị Vạn Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.