Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng CĐT căn 2PN - 1WC hướng view đẹp, giá bán và chính sách ưu đãi tốt nhất

Ngày đăng: 11/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Trực tiếp CĐT mở bán quỹ dự án chung cư BenHill Thuận An (Thuộc phường Thuận Giao, TP HCM sau sáp nhập), còn duy nhất 1 căn 1PN. Loại hình: 2PN 1WC. Diện tích: 52.88m². Hướng: Đông. Mã căn: A - 418. Nội thất: Bàn giao hoàn thiện cơ bản theo tiêu chuẩn CĐT. * Giá và chính sách ưu đãi: - Giá niêm yết: 1,774 tỷ. - Ưu đãi của CĐT dành cho khách hàng: 70 triệu + miễn 1 năm phí dịch vụ quản lý. - Giá sau ưu đãi phương án vay ngân hàng: 1.706 tỷ (đã VAT). - Vốn ban đầu chỉ: 340 triệu, nhận nhà cuối năm 2025. - Hỗ trợ lãi suất 0% trong 18 tháng. - Ân hạn nợ gốc 24 tháng. - Hàng loạt quà tặng tân gia hấp dẫn: VF3, xe máy Vinfast, SH, Vision, tủ lạnh LG,... Địa chỉ: Dự án chung cư Benhill, phường Thuận Giao, Thành Phố Hồ Chí Minh (sau sát nhập ngày 01/07/2025). * Vị trí đắc địa: - Nằm ngay giữa 2 khu dân cư đông đúc, cư dân được hưởng lợi từ tiện ích đầy đủ có sẵn. - Cách KCN Vsip, Việt Hương, Đồng An chỉ 5 - 10p di chuyển. - 10p đến Aeon Mall Canary Bình Dương. - 30p đến TP Thủ Đức. - 20p đến TP Thủ Dầu Một. Nếu anh/chị có nhu cầu tìm hiểu dự án BenHill, đừng ngần ngại liên hệ với Quân. Quân tự tin là người đồng hành cùng dự án từ những ngày đầu tiên, là team có số bán Top 1 tại BenHill, cũng là một cư dân tương lai tại đây. Sẽ tư vấn cho anh/chị phương án tốt nhất và với mức giá không thể tốt hơn! Hotline: 0961346528

Xem thêm

Liên hệ:

096 134 ****

Vị trí bản đồ

1,71 tỷ

2 PN, 1 WC
52.88 m²
32,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐQ

Đậu Hoàng Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng CĐT căn 2PN - 1WC hướng view đẹp, giá bán và chính sách ưu đãi tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.