Tin đăng đã hết hạn.

Bán CănBán Căn hộ chung cư Opal Skyline, Nguyễn Văn Tiết, Lái Thiêu, 1,7 tỷ, 65m2, view đẹp, uy tín

Ngày đăng: 11/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Opal Skyline tọa lạc tại Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, TP. Thuận An, Bình Dương, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 65m2 - Số phòng ngủ: 2PN - Số phòng tắm: 2WC - Hướng cửa chính: Đông Bắc - Hướng ban công: Tây Nam - Nội thất: Cơ bản - Giá: 1,7 tỷ VND **Điểm đặc biệt** Căn hộ này không chỉ có phong thủy tốt mà còn mang lại một lối sống thoải mái với đầy đủ tiện ích. Pháp lý đầy đủ giúp khách hàng yên tâm hơn trong quá trình giao dịch. **Địa điểm tiện ích xung quanh** - Bệnh viện Đa khoa Thành phố Thuận An - Bệnh viện Quốc tế Becamex - Siêu thị Bách Hóa Xanh 95 Nguyễn Văn Tiết - Trường mầm non Cộng đồng Tí Hon **Giới thiệu dự án** Dự án Opal Skyline do Tập đoàn Đất Xanh đầu tư, nằm tại vị trí chiến lược gần trung tâm hành chính Thuận An, Aeonmall Bình Dương và LotteMart. Dự án gồm 2 block cao 36 tầng với tổng số 1.506 căn hộ, thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện ích như khu tập GYM, Spa, Yoga, hồ bơi chuẩn Olympic, công viên, và khu vui chơi trẻ em. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này, vui lòng liên hệ 0795513312 với Phú Trung.

Xem thêm

Liên hệ:

079 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
26,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Opal Skyline, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
PN

Phú Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CănBán Căn hộ chung cư Opal Skyline, Nguyễn Văn Tiết, Lái Thiêu, 1,7 tỷ, 65m2, view đẹp, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.