Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp Opal Skyline, 1,15 tỷ, 38m2, Lái Thiêu, Bình Dương

Ngày đăng: 11/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 1PN + 1WC tại Opal Skyline, Nguyễn Văn Tiết, p Lái Thiêu, TP. Thuận An, Bình Dương. Căn hộ có diện tích 38m2, giá bán 1,15 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 1 phòng ngủ và 1 toilet, nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... Mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Địa điểm xung quanh: - Công viên Bình Nhâm - Siêu thị Bách Hóa Xanh 8A Lô 2 - Siêu thị Bách Hóa Xanh 95 Nguyễn Văn Tiết - Trường Hoa Ngữ Phi Thành - Bệnh viện Quốc Tế Becamex Chi tiết dự án: - Vị trí: Nguyễn Văn Tiết, p Lái Thiêu, TP. Thuận An, Bình Dương - Chủ đầu tư: Tập đoàn Đất Xanh - Tiện ích: Khu tập GYM, Spa, Yoga, vườn thưởng uyển, khu vui chơi trẻ em, hồ bơi đạt chuẩn Olympic, công viên, trường mầm non và liên cấp quốc tế, khu sinh hoạt cộng đồng, đường chạy bộ 3.5km, sân bóng rổ, shophouse, khu nướng BBQ. - Thiết kế: 2 block cao 36 tầng, tổng diện tích sàn 163,623.69m2. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí Phú Trung 0795513312

Xem thêm

Liên hệ:

079 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
30,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Opal Skyline, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
PN

Phú Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp Opal Skyline, 1,15 tỷ, 38m2, Lái Thiêu, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.