Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2PN, 2WC, 71m2 tại Marina Tower, giá trong tháng 1,85 tỷ

Ngày đăng: 23/06/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư siêu chất tại Marina Tower, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương đang chờ đón chủ mới. Với 71m2, 2PN, 2WC, căn hộ này cực kỳ phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Giá 1,85 tỷ VND. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0907797434, liên hệ Đào Thông.

Xem thêm

Liên hệ:

090 779 ****

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
26,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Marina Tower, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DT

Dao Thong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2PN, 2WC, 71m2 tại Marina Tower, giá trong tháng 1,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.