Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC tại Thanh Bình Residence, 1,5 tỷ, 74,5m2, hàng hiếm tại Bình Dương

Ngày đăng: 04/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Mở đầu: Chung cư Thanh Bình Residence tọa lạc ở Nguyễn Du, Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 74,5m2, căn hộ này có 2PN và 2WC, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn. Đặc điểm nổi bật: Căn hộ này có giá chỉ 1,5 tỷ VND có thương lựợng và được thiết kế với nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc dọn vào ở. Hướng cửa chính Bắc, ban công Đông, sẽ mang đến cho căn hộ ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho người mua. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện An Việt + Winmart - Vincom Dĩ An + Winmart+ 40/5A11 đường N2, khu dân cư Bình Dàng + Siêu thị Bách Hóa Xanh 14/4 Nguyễn Du + Trường mầm non Tương Lai Kết thúc: Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay Bi qua số 0896732221 để biết thêm thông tin!

Xem thêm

Liên hệ:

089 673 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 2 WC
74.5 m²
20,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Thanh Bình Residence, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0896732221

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại Thanh Bình Residence, 1,5 tỷ, 74,5m2, hàng hiếm tại Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.