Tin đăng đã hết hạn.

Marina tower, 79,3 m², sổ hồng 2,4 tỷ. Nhận ký gửi bán 10 ngày xong nha bà con. Trân trọng!

Ngày đăng: 03/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

(6972) căn hộ Marina tower Bình Dương Tầng 12, dt 79,3 m² : 3 phòng ngủ, WC ,pk Sổ hồng riêng _lâu dài _vĩnh viễn Giá: 2,4 tỷ. Cho thuê đc: 8 triệu / tháng Lh mua bán ký gửi : 0987942804 Huy *Địa chỉ: Chung cư Marina Tower, Vĩnh Phú 10, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương * Liên hệ : 0987942804 Huy * Nhận ký gửi bán đúng 10 ngày xong. *Đường link đến tận chung cư marina: https://maps.app.goo.gl/L4kTdXCz1rcrjQk47?g_st=az

Xem thêm

Liên hệ:

098 794 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

3 PN, 2 WC
79.3 m²
30,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Marina Tower, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Marina tower, 79,3 m², sổ hồng 2,4 tỷ. Nhận ký gửi bán 10 ngày xong nha bà con. Trân trọng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.