Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ full nội thất chỉ từ 46 triệu/m tại la pura vị trí vàng thuận an, bình dương

Ngày đăng: 06/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Vì sao nên chọn La Pura? Giá tốt nhất khu vực: Chỉ từ 46 triệu/m², phù hợp cho người mua ở thực lẫn đầu tư sinh lời dài hạn. Đa dạng diện tích linh hoạt lựa chọn: o Studio: 2535m² o 1PN: 4656m² o 2PN: 6572m² o 3PN: 85m² Tiện ích đẳng cấp Chuẩn sống 5 sao: Hồ bơi chân mây sang trọng Công viên cây xanh rộng lớn & khu vui chơi trẻ em Trung tâm thương mại ngay dưới khối đế Phòng gym spa thư viện khu BBQ An ninh khép kín 24/7 Tài chính linh hoạt Hỗ trợ vay tối đa: VPBank bảo trợ tài chính độc quyền Hỗ trợ vay tới 70%, lãi suất ưu đãi trong 2 năm Chỉ từ 159 triệu (10%) là có thể giữ chỗ căn đẹp thanh toán linh hoạt theo tiến độ ________________________________________ ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT: Dành tặng 10 phần quà mỗi phần gồm 01 chỉ vàng cho khách hàng đặt cọc trước 05/06! ________________________________________ Liên hệ ngay để chọn căn đẹp giá tốt nhất! Xuân Quá Chuyên viên tư vấn độc quyền La Pura 0909798852Zalo/Viber) Hỗ trợ 24/7 Tư vấn chuyên sâu Hỗ trợ pháp lý Hỗ trợ vay ngân hàng UY TÍN TẬN TÂM TRUNG THỰC

Xem thêm

Liên hệ:

090 979 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
46,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Lapura Bình Dương (La Pura), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
M

Mr.quá

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ full nội thất chỉ từ 46 triệu/m tại la pura vị trí vàng thuận an, bình dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.