Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ chỉ 1tỷ78( 1 căn giá ngộp duy nhất) đã có shr chung cư cao cấp lê phong

Ngày đăng: 17/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

The Emerald Golf View - Chính chủ cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ đã có sổ - sang tay ngay.
- Vị trí: Mặt tiền Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương.
- Thiết kế: 1PN 1WC, diện tích: 53m².
- Nội thất: Bàn giao nội thất cao cấp của chủ đầu tư.
- Hiện trạng: Căn hộ đang trống. Đã có sổ hồng cầm tay, công chứng ngay.
- Giá bán: Chỉ 1tỷ78 (Lỗ hơn 450 triệu).
______________________
Contact.
- Hotline: Trần Hàn Vũ - 0906 721 786 (có zalo) để xem nhà 24/24.
- Địa chỉ VP: B17 C/c The Emerald Golf View, 68 Đại Lộ Bình Dương, P. Lái Thiêu, TP. Thuận An, Bình Dương.
Hiện tại Vũ đang là môi giới trực tiếp tại tòa nhà The Emerald Golf View, kết nối với hơn 500 chủ căn hộ bán - cho thuê, số lượng căn lớn, đa dạng từ nhà trống đến có nội thất đẹp nên quý khách có nhiều sự lựa chọn phù hợp với tài chính và nhu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 672 ****

Vị trí bản đồ

1,78 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
33,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
0

0906721786

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ chỉ 1tỷ78( 1 căn giá ngộp duy nhất) đã có shr chung cư cao cấp lê phong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.