Tin đăng đã hết hạn.

Suất nước ngoài CH Habitat view đẹp, giá 2.5 tỷ, dt 78m2, ngay Aeon Mall Vsip1 LH 0896998129

Ngày đăng: 12/03/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Habitat 2 phòng ngủ tầng cao view đẹp , giá 2 tỷ 500 triệu, dt 78m2 ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình Dương. Nhà nội thất như hình. Đang có hợp đồng thuê 8triệu/1 tháng.
Nhà nội thất như hình
Thiết kế 1 tầng có 8 -10 căn
Tiện ích: hồ bơi, phòng gym, trường mẫu giáo, công viên, khu BBQ
Cách siêu thị Aeon 5 phút đi bộ. Đối diện sân gôn Sông Bé. Gần bệnh viện quốc tế Columbia, bệnh viện Quốc tế Becamex
Giá bán: 2 tỷ 500 trieu. Diện tích 64m2 view công viên, hồ bơi ...
Liên hệ xem nhà: 0896998129

Xem thêm

Liên hệ:

089 699 ****

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN
78 m²
32,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
NP

Nam Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất nước ngoài CH Habitat view đẹp, giá 2.5 tỷ, dt 78m2, ngay Aeon Mall Vsip1 LH 0896998129 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.