Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ sổ sẵn, full nội thất, đối diện Aeon Mall, chỉ 200tr nhận nhà ở ngay - LH gửi giá chi tiết

Ngày đăng: 25/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

"giao dịch nhận vàng - rộn ràng đón tết" dành riêng cho khách hàng The Emerald Golf View.
- Cập nhật chính sách mới dành cho khách hàng, chính sách này thay thế cho các chính sách cũ.
- Thanh toán chỉ 10%: Sở hữu nhận nhà ngay.
- Tặng trọn bộ điện máy gia dụng lên đến 80 triệu: Dọn vào ở ngay.
- Tặng gói nội thất lên đến 100 triệu đồng: Nhà đẹp, nội thất sang.
- Chiết khấu 9%: Ưu đãi khủng chỉ có tại emerald golf view dành cho PTTT nhanh (Thanh toán 95%).
- Hỗ trợ miễn suất 12 tháng: Không lo lãi suất.
- Ân hạn nợ gốc 12 - 24 tháng: Thoải mái tài chính.
- Miễn phí 02 năm phí quản lý: Cho tất cả khách hàng giao dịch thành công.
- Tặng ngay 2.5 chỉ vàng cho khách hàng giao dịch chọn PTTT vay 2.
- Tặng gói giải pháp Đa năng căn hộ đặc biệt lên đến 40 Triệu đồng cho khách hàng chọn PTTT 3 và PTTT 4.
- Đặc biệt:
- Tặng ngay 01 Chỉ vàng 9999 cho khách hàng có giao dịch thành công đến hết ngày 07.02.2025.
- Ưu đãi đặc biệt - Chiết khấu thêm 3% cho khách hàng chọn PTTT nhanh (Thanh toán 95%) đến hết ngày 19.02.2025.
- Sở hữu The Emerald Golf View chỉ với 37.000.000 Đồng/ M2.
- Nhanh tay đăng ký 0568558356 (An).

CĐT: Cty TNHH Đầu Tư & Phát Triển Lê Phong.
ĐV Quản lý: Anabuki (Nhật Bản).
ĐV Xây Dựng: Conteccons (hàng đầu VN).
ĐV Thiết Kế: L J Asia.
Diện tích tổng quan: 8,600m, có 2 block, 2 hầm, 40 nổi.
Tầng hầm: Để xe.
Tầng 1 + 2: TTTM & Shophouse.
Tầng 3 + 4: Để xe.
Tầng 5 + 6: Tiện ích chung, gym, hồ bơi tràn viền, spa, xông hơi, phòng thay đồ, vườn chill cafe...
Tầng 7 + 38: Căn hộ 1PN, 2PN, 3PN.
Tầng 13: Tiện ích chung, vườn treo trên không, gian lánh nạn...
Tầng 39 + 40: Penthouse.
Sân thượng: Vườn chân mây, công viên, cf sân thượng...
Tiện ích ở các tầng như: Tầng trệt, tầng 5, tầng 6, tầng 13, tầng 33, sân thượng... Giúp cư dân sử dụng tiện ích nhiều nhưng vẫn thoải mái.

Xem thêm

Liên hệ:

056 855 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
35,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
NA

Nguyễn Nhật An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ sổ sẵn, full nội thất, đối diện Aeon Mall, chỉ 200tr nhận nhà ở ngay - LH gửi giá chi tiết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.