Tin đăng đã hết hạn.

2PN2WC - view sông - liền kề Thủ Đức - TT chỉ 680tr đến khi nhận nhà - bidv cho vay 70%

Ngày đăng: 17/02/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Dự án căn hộ cửa ngõ TP. HCM - Bình Dương: The Emerald 68 - Căn hộ Ngọc Lục Bảo.

Chủ đầu tư: Coteccons và Lê Phong.

Vị trí: 68 Vĩnh Phú 16, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương.
- 3 mặt tiền: QL13, Vĩnh Phú 16, đường dân sinh 5m.
- 3 Mặt giáp sông: Sông Sài Gòn, sông Vĩnh Bình.
- Thuận tiện di chuyển đi Thuận An, Dĩ An, Q12, Gò Vấp, Thủ Đức, Bình Thạnh.
- Về Q1 hoặc đi sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 25 phút.

Sản phẩm:
- Pháp lý vững vàng: Đã có giấy phép bán hàng, đã xây lên tầng.
- Đa dạng loại hình: 1PN, 1PN + , 2PN1WC, 2PN2WC, 3PN, Duplex, Penthouse.
- Đa dạng diện tích, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng: Độc thân, gia đình trẻ, nhà đầu tư.
- Đầy đủ tiện nghi: 4 tầng tiện ích trải đều, hơn 25 tiện ích trải nghiệm lớn, nhiều không gian xanh.

Chính sách:
- Booking chiết khấu ngay 1%.
- Vòng quay lì xì may mắn 1 - 5 chỉ vàng.
- Miễn phí quản lý 12 tháng.
- Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%, 2 năm không gốc lãi.
- Cùng nhiều ưu đãi trong đợt mở bán mới.

Liên hệ ngay em Tuyền để được cập nhật chính sách và giỏ hàng mới nhất Anh Chị nhé!
0943 483 188.

Xem thêm

Liên hệ:

094 348 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,36 tỷ

2 PN, 2 WC
67.2 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
PT

Phạm Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2PN2WC - view sông - liền kề Thủ Đức - TT chỉ 680tr đến khi nhận nhà - bidv cho vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.