Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc chung cư 41m2 với nội thất đầy đủ, tầm nhìn thoáng đãng chỉ với 985tr LH ngay: 090.800.2810

Ngày đăng: 16/02/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn nhà ước mơ của bao người, chỉ với 985tr là ace đã có thể sở hữu nó trong tay.
Nhà như ảnh có thể đến và tận mắt nhìn bất kì lúc nào mình muốn.
DT: 41m2.
Giá chỉ có: Hơn 985tr (lộc cho ace thiệt chí nhanh gọn).
Hỗ trợ bank 650 - 670tr (tuỳ thu nhập).
Vị trí thuận tiện: Đi Thủ Đức, Bình Thạnh, Quận 12 chỉ 5 - 10. Thuận tiện làm việc và sinh sống đi lại giữa SG & Bình Dương.
Khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ công viên, hồ bơi, chợ, trường, quán ăn đầy đủ các mặt hàng.
ĐC: KP Hoà Lòng, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương.
Hotline/zalo: 090.800.2810 Nhung.
Hỗ trợ anh chị 24/24 liên hệ em ngay để xem trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

089 643 ****

Vị trí bản đồ

985 triệu

1 PN, 1 WC
41 m²
24,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
CN

Cẩm Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc chung cư 41m2 với nội thất đầy đủ, tầm nhìn thoáng đãng chỉ với 985tr LH ngay: 090.800.2810 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.