Tin đăng đã hết hạn.

Thanh toán 50% sở hữu ngay căn hộ The Habitat Bình Dương

Ngày đăng: 06/02/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Habitat Bình Dương, một dự án đẳng cấp được phát triển bởi chủ đầu tư uy tín gồm Vsip, Sembcorp và MC Development Asia.

Toạ lạc tại vị trí đắc địa KCN Vsip 1, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hoà, Thành phố Thuận An.

Giai đoạn 3 hiện đang được triển khai với 6 tòa tháp, cung cấp 793 căn hộ đa dạng diện tích, từ căn hộ 1 phòng ngủ (51m) đến căn hộ 3 phòng ngủ (91m), và đặc biệt là các căn hộ Duplex sang trọng với diện tích từ 124m đến 136m.

Sở hữu pháp lý minh bạch, rõ ràng với sổ hồng riêng từng căn (giai đoạn 1 & 2).
The Habitat mang đến không gian sống hiện đại, thoải mái với mật độ dân cư thấp và mảng xanh bao phủ.
Hơn 20 tiện ích nội khu đẳng cấp đáp ứng mọi nhu cầu cư dân như hồ bơi vô cực 50m, hồ bơi trẻ em, phòng xông hơi, quảng trường trung tâm, khu BBQ và nhiều hơn nữa. Đây là cơ hội sở hữu tổ ấm lý tưởng tại khu vực phát triển năng động của Bình Dương.

Cư dân dễ dàng tiếp cận hệ thống tiện ích xung quanh đầy đủ: Aeon Mall Bình Dương, Lotte Mart đáp ứng nhu cầu mua sắm; sân golf Sông Bé dành cho những ai yêu thích thể thao; bệnh viện quốc tế Becamex, Columbia, Hạnh phúc đảm bảo sức khỏe; chợ Lái Thiêu đáp ứng nhu cầu sinh hoạt; trung tâm hành chính Thành phố Thuận An thuận tiện cho công việc; và trường Modern Montessori International Vietnam dành cho con em.

Giá bán dự kiến từ 45 - 50 triệu/m2, một mức giá cạnh tranh so với chất lượng và vị trí đắc địa.

Có nhiều phương thức thanh toán linh hoạt, chỉ cần thanh toán 50% là có thể nhận nhà ngay.

Đặc biệt, giá bán cực kỳ hấp dẫn, cùng với chương trình chiết khấu lên đến 10% (*) dành cho khách hàng. Đây là cơ hội đầu tư và sở hữu căn hộ lý tưởng không thể bỏ lỡ.

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà mẫu. Cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước đang chờ đón bạn!
(*) Điều kiện áp dụng, vui lòng liên hệ để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 866 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN
62 m²
45,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
NT

NGUYỄN VĂN THỨC

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh toán 50% sở hữu ngay căn hộ The Habitat Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.