Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ resort Boulevard Royale chỉ từ 300tr, căn hộ mặt tiền Quốc Lộ 13 Thuận An, Bình Dương

Ngày đăng: 05/10/2024

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
- Vị trí nằm ngay mặt tiền Quốc Lộ 13, TP. Thuận An, con đường huyết mạch nối liền TP. Hồ Chí Minh và Bình Dương đang được nâng cấp lên 8 làn xe với tổng chi phí lên tới 14,000 tỷ dự án trọng điểm của Bình Dương.

- Thiết kế của Boulevard Royale mang tính biểu tượng của Bình Dương được ông Mark Edward Butler kiến trúc sư nổi tiếng thế giới chính tay thiết kế.

LH: 0823 132 ***Nghĩa PKD chủ đầu tư).

- Với tiêu chí một bước chân xuống phố thì Boulevard Royale có những tiện ích gì?

+ Cách trung tâm hành chính TP. Thuận An chỉ 5p.
+ 1km xung quanh dự án Boulevard Royale là hệ thống trường học quốc tế từ mầm non cho tới cấp 1,2,3,...
+ Trung tâm thương mại lớn như Aeon mall, Vincom, Coopmart,... Di chuyển chưa tới 10p.
+ Hệ thống bệnh viện quốc tế như Becamex, BV Hạnh Phúc,...
+ Quốc lộ 13 là cung đường huyết mạch được các ngân hàng, showroom oto xem như nơi chọn mặt gửi vàng.
+ Tiện ích nội khu vượt trội gồm: Hệ thống shophouse, vườn ánh sáng, suối nhiệt đới, yoga & gym,... Đặc biệt tầng 20 có hồ bơi chân mây và khu nướng BBQ giúp cư dân thư giãn cùng gia đình, bạn bè sau những ngày làm việc mệt mỏi.

LH: 0823 132 ***Nghĩa PKD chủ đầu tư).

- Đa dạng loại hình sản phẩm thích hợp từng nhu cầu mua ở hay đầu tư của cư dân:
+ Căn 1PN, 1WC diện tích 43m².
+ Căn 1PN + , 1WC diện tích 53m².

- Khách hàng mua trong giai đoạn này có những chính sách nào:
+ Giữ chỗ chỉ 50tr (Khách không mua được hoàn tiền), khách hàng được chiết khấu ngay 1%.
+ Mua sỉ được chiết khấu từ 1 - 2%/ sản phẩm.
+ Mua nhà Tặng nhà.
+ Ngân Hàng VPBank hỗ trợ lãi suất tới 70% cùng với chính sách ân hạn gốc lãi trong 36 tháng.

Liên hệ ngay phòng kinh doanh chủ đầu tư để được tư vấn chọn căn giá tốt.
LH: 0823 132 ***Nghĩa PKD chủ đầu tư).
Xem thêm

Liên hệ:

082 313 ****

Vị trí bản đồ

14 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
325,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ resort Boulevard Royale chỉ từ 300tr, căn hộ mặt tiền Quốc Lộ 13 Thuận An, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.