Tin đăng đã hết hạn.

Thanh lý căn 2pn giảm 350tr so với hợp đồng, công chứng sang tên ngay bank hỗ trợ vay 70%

Ngày đăng: 30/09/2024

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Cần bán gấp căn hộ cao cấp Opal Skyline.
- DT: 64.36m², 2pn 2wc.
- Giá bán 1tỷ580 bao toàn bộ thuế phí.
- Ngân hàng hỗ trợ vay 70% theo giá hợp đồng (tương đương 1tỷ2.
- Tặng 2% phí bảo trì, 1 năm phí quản lý. Nhà mới 100% chưa sử dụng.
- Hồ sơ minh bạch pháp lý rõ ràng.
Tiện ích nội khu đầy đủ, gần chợ trường học ngân hàng, Vsip1, Aoen...
LH: 0398 677 *** để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

039 867 ****

Vị trí bản đồ

1,58 tỷ

2 PN, 2 WC
64.36 m²
24,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Opal Skyline, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
BT

Bạch Thanh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh lý căn 2pn giảm 350tr so với hợp đồng, công chứng sang tên ngay bank hỗ trợ vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.