Capitaland nhận Booking 100 triệu căn 2PN 81m2 giá 5,065 tỷ 0938355036

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Liên hệ: 0938355036 Mr Đức Orchard Collection là phân khu căn hộ trung tầng cuối cùng tại Sycamore - Tổng 3,5ha, xây 4 Block , 10 tầng tổng gần 1200 căn hộ, nhận diện căn hộ Difine hạng sang. - Căn 2PN 2WC 81m2 giá 5,065 tỷ (chưa bao gồm VAT và phí bảo trì ) Capitaland chính thức nhận Booking 100 triệu (ưu đãi Booking 200 triệu) chuẩn bị mở bán Liên hệ: 0938355036 Mr Đức hỗ trợ xem thực tế dự án sa bàn nhà mẫu và nhận thông tin chi tiết ) Có hỗ trợ xe đưa đón miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

093 835 ****

Vị trí bản đồ

5,07 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
62,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Orchard (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ĐN

Đặng Thu Nguyệt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Capitaland nhận Booking 100 triệu căn 2PN 81m2 giá 5,065 tỷ 0938355036 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.