Căn góc 2pn view đẹp_ giảm mạnh 300tr chính chủ bán gấp kẹt tiền _tại the maison

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 2pn/1wc 54m2 Góc view đẹp thoáng và đón gió tự nhiên Nhà mới chưa ai ở, Giá tốt nhất chung cư cho đầu tư Hàng hiếm ít căn bán thanh khoản tốt Mua ở em tặng gói thiết kế nội thất cao cấp

Xem thêm

Liên hệ:

092 255 ****

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
33,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Maison, Đ. D4, P. Phú Thọ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TM

Trần Mẫn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2pn view đẹp_ giảm mạnh 300tr chính chủ bán gấp kẹt tiền _tại the maison - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.