Giá ngộp cần ra gấp căn c skyview 1pn view sân gò đậu

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ đầu tư hoặc ở đều phù hợp. Đang có HĐ thuê 6tr. Thông tin căn hộ: - Diện tích: 53m² - Thiết kế: 1 Phòng ngủ 1 WC - Nội thất cơ bản dễ decor theo sở thích Pháp lý: - Sổ hồng sẵn sang tên ngay - Hỗ trợ vay ngân hàng 3 bên nhanh chóng Giá bán ngộp bank cực tốt thương lượng thiện chí cho khách chốt nhanh Liên hệ em ngay nhé! Tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

093 667 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
34,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
C Skyview, Đ. Trần Phú, P. Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NC

Nguyễn Trọng Công

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá ngộp cần ra gấp căn c skyview 1pn view sân gò đậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.