Bán căn hộ chung cư cao cấp 1PN C - Skyview Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, TPHCM

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ cao cấp C - SkyView, 1PN - 57,1 mét vuông, ngay khu dân cư VIP Chánh Nghĩa, trung tâm Thủ Dầu Một, TPHCM, gần tất cả mọi tiện ích. Căn hộ tầng trung, view bao đẹp hồ bơi và nhìn ra trung tâm thành phố. Nội thất đã hoàn thiện, chỉ cần xách vali vào ở. Đã trang bị: Giường, tủ, sofa, kệ bếp, hút mùi, bếp từ, tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, máy nước nóng,... Nhà có ban công rộng thoáng, thuận tiện để sinh hoạt. Phòng tập gym rộng + hồ bơi + khu vui chơi trẻ em để cư dân sử dụng miễn phí. Nhà chủ ở sạch sẽ, để trống không cho thuê, sổ sẵn có thể công chứng mua bán ngay. Thích hợp mua để an cư tại khu vực dân trí cao văn minh hiện đại hoặc cho thuê giá trung bình 9 - 10 triệu/ tháng. Giá bán: 2tỷ050, vui lòng liên hệ Zalo/ĐT: 0982115380ưu tiên) hoặc gọi/nhắn tin: 0982115380

Xem thêm

Liên hệ:

098 211 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

1 PN, 1 WC
57.1 m²
35,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
C Skyview, Đ. Trần Phú, P. Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
V

Vinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư cao cấp 1PN C - Skyview Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.