Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Orchard Hill view đẹp, 4,85 tỷ, 101m2, 2PN, 2WC tại Hùng Vương, Thủ Dầu Một

Ngày đăng: 16/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán 2 phòng ngủ Orchard Hill 02.09.06 view công viên 75ha. Toà 02, trục căn số 6, tầng 9. - Loại căn: 2PN 2WC. - Diện tích: 101m2 tim tường. - Hướng ban công: Tây Bắc. - Giá all in: 4,850 tỷ (thanh toán chuẩn). Liên hệ: 0774615858Hoàng Thông).

Xem thêm

Liên hệ:

077 461 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

2 PN, 2 WC
101 m²
48,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sycamore CapitaLand, Đ. Hùng Vương, P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0774615858

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Orchard Hill view đẹp, 4,85 tỷ, 101m2, 2PN, 2WC tại Hùng Vương, Thủ Dầu Một - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.