Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN 83m2 Soragadens full nội thất sẵn HD thuê 13 triệu/tháng (chuyên gia nước ngoài Thuê)

Ngày đăng: 08/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Chính chủ 0705435071. Cần tiền trong tháng ra nhanh căn hộ Sora Gadens 1 - TP Mới - Bình Dương: + Thiết kế 2PN 2WC 83m2. + Vị trí ngay đường Hùng Vương kế bên Aeon TP Mới. + Full nội thất xịn như hình. + Sẵn hợp đồng thuê 13 triệu/tháng (chuyên gia nước ngoài đang thuê ở lâu dài). + Giá 2.830 tỷ (bao thuế phí sang tên). Liên hệ xem nhà ngay 0705435071

Xem thêm

Liên hệ:

070 543 ****

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
34,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sora Gardens, Đ. Hùng Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TT

Thái Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN 83m2 Soragadens full nội thất sẵn HD thuê 13 triệu/tháng (chuyên gia nước ngoài Thuê) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.