Tin đăng đã hết hạn.

10 ngày nữa thôi...điểm đến cho tất cả - the ten - căn hộ siêu cao cấp

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Chỉ còn 10 ngày nữa là đến ngày mở bán chính thức Dự án The Ten căn hộ cao cấp bậc nhất tại Thành phố Mới Bình Dương - Thành phố Mới Bình Dương siêu đô thị hiện đại của Sài Gòn Mới. - The Ten - Made in Japan sở hữu vị trí ngay trung tâm khu Midori Park đô thị trong đại đô thị với hàng loạt tiện ích ngoại khu mang đẳng cấp Nhật Bản. - Đa dạng với các loại hình căn hộ như: 1PN, 2PN, 3PN, 4PN, Duplex & Penthouse. Đặc biệt số lượng căn hộ giới hạn chỉ 300 căn. - Thiết kế không gian căn hộ vô cùng đặc sắc với trần cao đến 3.5m...cùng hàng loạt tiện ích đẳng cấp nội khu như: Gym 5 sao, Spa 5 sao...và đặc biệt là suối nước nóng Onsen cao cấp Made in Japan. - Chính sách giá hợp lý và hỗ trợ lãi suất ngân hàng cho khách hàng có nhu cầu vay vốn mua nhà. - Ở The Ten quý khách hàng sẽ nhận được Dịch vụ quản lý vận hành All In One của Becamex Tokyu, ân cần chu đáo và nhanh chóng. Vì thế giá cho thuê ở The Ten sẽ ở mức cao 30-40-50 triệu/tháng. - Đầu tư The Ten để ở và khai thác cho thuê là 1 lựa chọn hợp lý trong giai đoạn hiện nay. - Liên hệ em ngay để được tư vấn chọn căn booking và hỗ trợ tính dòng tiền nhé - The Ten - Điểm đến cho tất cả!

Xem thêm

Liên hệ:

097 278 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

7,59 tỷ

2 PN, 2 WC
128.7 m²
58,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thành Phố Mới Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TN

Ti Ni

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 10 ngày nữa thôi...điểm đến cho tất cả - the ten - căn hộ siêu cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.