Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ở xã hội chỉ từ 480 triệu, dự án K - Home

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà ở xã hội chỉ từ 480 triệu! Căn hộ Cát Tường - Anh Đào thiết kế hiện đại, không gian tối ưu. Tài chính dễ tiếp cận chỉ cần 480 triệu là có thể sở hữu căn 2 ngủ 2 vệ sinh (72.49m2) full nội thất từ 1,5 tỷ. Giữ chỗ sớm để chọn căn đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa. Ân hạn gốc 12 tháng. Lãi suất chỉ 5,9% cố định trong 5 năm. Bàn giao Quý 2/2027. Ngoại tỉnh cũng đủ điều kiện mua. Hỗ trợ hồ sơ và thủ tục trọn gói. * Quy mô dự án: Quy mô: 3 tòa chung cư, hơn 1654 căn hộ pháp lý chuẩn chỉnh. Nằm trong dự án 26 hecta, căn hộ xanh đặt chuẩn quốc tế Singapore. * Giá bán hợp lý. 23,7 triệu/m² - Căn thường. 25 triệu/m² - Căn thang. 27,1 triệu/m² - Căn góc. * Lý do phải mua ngay: Cạnh KCN VSIP2, KCN FRASERS, KCN ĐÔNG AN 2 Nơi nhu cầu nhà ở và thuê cực cao, tỷ suất lợi nhuận 7 - 10%/năm. Di chuyển 5', trường quốc tế Singapore, trường Quốc tế Việt Hoa, Trung tâm hành chính Bình Dương. Liên hệ: 0903914979 để được tư vấn và chọn căn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 391 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 2 WC
72.49 m²
22,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
AG

A Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ở xã hội chỉ từ 480 triệu, dự án K - Home - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.