Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng nội bộ căn hộ Orchard Grand, full ưu đãi mở bán, LH 0937911344

Ngày đăng: 26/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ Orchard Grand ngay vị trí đắc địa nhất Phường Bình Dương, TPHCM - Mặt tiền đường Metro , view pháo hoa và hồ công viên. Tỷ suất cho thuê hấp dẫn 6.5%/năm, tỉ suất lợi nhuận cao nhất cả nước. Giá chỉ 58.000 triệu/m² - Thanh toán chỉ 20% đến 2027. Số lượng sản phẩm: 517 căn 2PN - 75m² Đa dạng căn, giá tốt lựa chọn Contact us: 0937911344

Xem thêm

Liên hệ:

093 791 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

2 PN
75 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu Orchard Grand (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HK

Hoàng Minh Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng nội bộ căn hộ Orchard Grand, full ưu đãi mở bán, LH 0937911344 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.