Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ Happy One Central, 93m2 3PN full nội thất cao cấp nhà mới chưa ở

Ngày đăng: 26/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần bán, căn hộ 3 phòng ngủ Happy One Central - P. Phú Lợi HCM. (Giá quá tốt cắt lỗ 500tr). - DT: 93m2 3 phòng ngủ 2WC, view thoáng. - Full nội thất cao cấp. - Giá 3,4 tỷ full nội thất, giá quá tốt. LH 0785595679GC). ------------ Ngoài ra còn các căn hộ khác giá tốt liên hệ Giang dẫn xem.

Xem thêm

Liên hệ:

078 559 ****

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
36,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
GN

Giang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ Happy One Central, 93m2 3PN full nội thất cao cấp nhà mới chưa ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.