Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp 100% mới tinh, bán rẻ hơn thị trường đến 12%

Ngày đăng: 18/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ cao cấp của Nhật Bản Căn hộ hoàn thiện, giao nhà ngay sau khi giao dịch Nằm ngay trung tâm thành phố Mới Bình Dương (Phường Bình Dương) Liền kề KCN VSIP2, KCN BW... Gần 40 tiện ích trong khu dự án và xung quanh bán kính 2km có đầy đủ tiện ích để sinh sống Pháp lý hoàn thiện Hiện khu vực đang có nhu cầu thuê nhà rất cao, giá cho thuê căn 2PN dao động khoảng 15tr/tháng Thành phố Mới đang là điểm đến cho tất cả!

Xem thêm

Liên hệ:

097 278 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,63 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
43,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thành Phố Mới Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TN

Ti Ni

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp 100% mới tinh, bán rẻ hơn thị trường đến 12% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.