Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư xã hội Định Hòa, lầu 3 góp xong: 370 triệu. F0 cho giữ 20 triệu. Toàn quốc mua được

Ngày đăng: 13/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

(7531) Becamex Định Hoà, TP HCM. Lầu 3 (góp xong): 370 triệu. F0 cho giữ lại: 20 triệu. Cho thuê được: 2 triệu/tháng. Toàn quốc mua được. LH: 0987942804 Huy. --------------------------------------- Nhà Becamex Định Hòa: 13/9/25. + Tầng 2(lầu1): 570 triệu - 590 triệu. + Tầng 3(lầu2): 505 triệu - 570 triệu. + Tầng 4(lầu3): 465 triệu - 476 triệu. + Tầng 5(lầu4): 445 triệu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 794 ****

Vị trí bản đồ

370 triệu

2 PN, 1 WC
30 m²
12,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Becamex Định Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư xã hội Định Hòa, lầu 3 góp xong: 370 triệu. F0 cho giữ 20 triệu. Toàn quốc mua được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.