Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Vạn xuân ql13, 2pn 59m2, 1.45ty. Tiện ích nội khu đầy đủ. tầng trung view đẹp. giá mềm

Ngày đăng: 18/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại phường Phú Lợi-TP HCM (p.Phú Hòa TDM cũ) DT: 59m2 (tthuy 54m2) có 2pn 2wc Tiện ích nội khu có cv, hồ bơi, cửa hàng tiện lợi, nhà trẻ. Vị trí trung tâm kết nối thuận tiện đi các nơi, kcn Việt Hương, VSIP 1... Giá mềm 1.45ty Liên hệ 0917610061 xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

091 761 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
24,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương

Nguyễn Trọng Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Vạn xuân ql13, 2pn 59m2, 1.45ty. Tiện ích nội khu đầy đủ. tầng trung view đẹp. giá mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.